© 2014 DEPARTMENT OF FOOD ENGINEERING, KMITL

People

people 2

Name Telephone E-mail
หัวหน้าภาควิชาวิศวกรรมอาหาร
ดร.เอกพงษ์ ชีวิตโสภณ
(Dr.Ekkapong Cheevitsopon)
02-329-8356-8 ต่อ 14 kcekkapo@kmitl.ac.th
รองศาสตราจารย์
รศ.สาทิป รัตนภาสกร
(Assoc.Prof. Satip Rattanapaskorn)
02-329-8356-8 ต่อ 16 krsatip@kmitl.ac.th
รศ.ดร.นวภัทรา หนูนาค
(Assoc.Prof.Dr.Navaphattra Nunak
)
02-329-8356-8 ต่อ 17 kbnavaph@kmitl.ac.th
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ผศ.ดร. มาฤดี ผ่องพิพัฒน์พงศ์
(Asst.Prof.Dr. Maradee Phongpipatpong)
02-329-8356-8 ต่อ 21 kpmarade@kmitl.ac.th
ผศ.ดร. พิมพ์เพ็ญ พรเฉลิมพงศ์
(Asst.Prof.Dr. Pimpen Pornchaloempong)
02-329-8356-8 ต่อ 18 kppimpenp@kmitl.ac.th
อาจารย์
ดร.กันต์กนิษฐ์ ขวัญพฤกษ์
(Dr.Kankanit Khwanpruk)
02-329-8356-8 ต่อ 24 ktkankan@kmitl.ac.th
ดร.เกียติศักดิ์ รุ่นพระแสง
(Dr.Kiattisak Roonprasang)
02-329-8356-8 ต่อ 19 krkiatti@kmitl.ac.th
ดร.ธีรินทร์ ฉายศิริโชติ
(Dr.Teerin Chysirichote)
02-329-8356-8 ต่อ 12 kcteerin@kmitl.ac.th
ดร.มธุรดา จิโนรส
(Dr.Maturada Jinoros)
02-329-8356-8 ต่อ 20 kjmatura@kmitl.ac.th
ดร.วรีสา ชูวัฒนกูล
(Dr.Varesa Chuwattanakul)
02-329-8356-8 ต่อ 22 kcvaresa@kmitl.ac.th
อ.สมัคร รักแม่
(Mr.Samak Rakmae)
02-329-8356-8 ต่อ 0 krsamak@kmitl.ac.th
ดร.เจษฎา ชัยโฉม
(Dr.Jedsada Chaishome)
02-329-8356-8 ต่อ 15 jedsada.ch@kmitl.ac.th
ดร.เอกภพ ไพรัมย์
(Dr.Ekapop Pairam)
02-329-8356-8 ต่อ 0 kpekapop@kmitl.ac.th
ดร.เอกสิทธิ์ ศรีธรรม
(Dr.Eakasit Sritham)
02-329-8356-8 ต่อ 0 kseakasi@kmitl.ac.th
เจ้าหน้าที่ประจำภาควิชาฯ
นายอำนาจ คูตะคุ
(Mr.Amnat Kutaku)
02-329-8356-8 ต่อ 0 kkamnat@kmitl.ac.th
นางสาววราภรณ์ มาไพศาลทรัพย์่
(Ms.Waraporn Mapaisansup)
02-329-8356-8 ต่อ 11 Goldennuy@yahoo.com
นางบุญนำ ผลโพธิ์
(Mrs.Boonnum Phonpol)
02-329-8356-8 ต่อ 23 kpboonnu@kmitl.ac.th
นางสาวสุธัญญา ถาดนาค
(Ms.Suthanya Thadnak)
02-329-8356-8 ต่อ 25 ktsuthan@kmitl.ac.th
© 2014 DEPARTMENT OF FOOD ENGINEERING, KMITL